ขณะลดอาหารเพื่อลดความอ้วนแต่หิวเราควรจะกินอะไรดี

ในตอนนี้ดิฉันกำลังลดความอ้วนด้วยวิธีการออกกำลังกายและลดปริมาณอาหารลด  แต่ช่วงนี้เป็นช่วงที่เพิ่งเริ่มปฎิบัติจึงรู้สึกหิว  และไม่ทราบว่าสามารถทานอะไรเพื่อช่วยทำให้อยู่ท้องได้บ้างค่ะ  และควรทานในปริมาณเท่าไห่ร  หรือขนาดไหนจึงจะเหมาะสม  สำหรับการลดความอ้วยด้วย

ขอความกรุณาสมาชิกทุกท่านช่วยบอกข้อส่งสัยให้ด้วยคะ  ขอขอบคุณคะ

และหากมีข้อผิดผาดที่ไหนประการใดขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่