เที่ยวกาญจนบุรี ไปรถไฟ ค้าง 1 คืน จะลำบากเวลาไปเที่ยวตามที่ต่างๆไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือผมไม่อยากขับรถไปเองน่ะครับ เพราะยังไม่เคยขับออก ตจว กลัวไม่ชำนาญทาง หลงจะแย่เอาครับ เลยอยากสอบถามว่าถ้าไปทางรถไฟ จะสะดวกเวลาไปเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ พวกสะพาน ถ้ำ น้ำตกไหมครับ คือไม่ได้กะไปเช้าเย็นกลับครับ กะจะค้าง 1 คืน มันจะสะดวกไหมครับ หรือต้องเอารถไปเท่านั้นครับ ถ้าต้องการจะค้างคืน ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่