ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ทานบุฟเฟ่ต์โรงแรมที่ไหนดี?

คือเดือนหน้าวันเกิดคุณแฟนค่ะ เลยอยากพาไปทานบุฟเฟต์ที่โรงแรมซะหน่อยเพี้ยนกิน
จะไปช่วงศุกร์ เสาร์ อาทิตย์
ว่าจะซื้อดีลใน เอ็นโซโก้ แต่ยังตัดสินใจไม่ถูก เลยเข้ามารบกวนทุกท่านช่วยแนะนำให้ข้อมูลหน่อยนะคะ
อยากได้ที่มีไลน์ซีฟู้ด ไม่ต้องอลังมากก็ได้ค่ะ แต่ขอคุณภาพหน่อย
ราคาไม่แรงมาก ประมาณหัวละไม่เกิน 800 รวมเครื่องดื่มแล้วนะคะ
ที่เล็งๆจากเว็บไว้มี
1.The Glass House @ Eastin Hotel Makkasan Bangkok ดินเนอร์กริลล์ 499
2.S Café (Dinner Buffet) @ S31 Hotel ดินเนอร์นานาชาติ 399
3.The Berkeley Dining Room @ The Berkeley Hotel Pratunam ดินเนอร์บาบีคิว 789
4.Cafe 9 @ Centara Watergate Hotel ดินเนอร์นานาชาติ 690
ประมาณนี้ค่ะ
ใครมีคำแนะนำ หรือมีที่อื่นแนะนำ รบกวนด้วยนะคะ ^^ ไม่จำเป็นต้องเป็นดินเนอร์ได้ค่ะ

ปล.กระทู้แรก ไม่แน่ใจว่าแท็กถูกห้องไหม ถ้าไม่เหมาะสมยังไง ขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น