หาดน้ำไส สัตหีบ มีที่พักไหมคะ

จะไปเที่ยวเกาะแสมสารค่ะ วันเสาร์อาทิตย์ วันเสาร์ก็เลยจะเที่ยวที่หาดน้ำไสก่อน เช้าวันอาทิตย์ถึงจะขึ้นเรือไปเกาะแสมสาร ไม่ทราบว่าที่หาดน้ำไสพอจะมีที่พักไหมคะ ทั้งหมดประมาณ 15 คน หรือใครพอจะแนะนำที่พักติดชายหาดใกล้ๆท่าเรือเขาหมาจอมั๊ยคะ รบกวนแนะนำทีค่ะ อยากได้แบบเป็นบ้านเป็นหลังค่ะและตอนกลางคืนสามารถทำแบบปิ้งย่างอาหารทะเลกินได้  ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่