เด็กหิ้วแอลกอฮอล์จากต่างประเทศได้ไหม

คือผมมาเรียนซัมเมอร์ที่ต่างประเทศกับเพื่อนๆ ทุกคนอายุไม่ถึง 18 แต่มีคนรู้จักที่นี่อายุเกิน 18 แล้ว คือที่บ้านผมเขาอยากได้ของฝากเป็นเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ผมเลยอยากทราบว่า "ถ้าให้ผู้ใหญ่ที่นี่ซื้อให้แล้วใส่กระเป๋าใหญ่โหลดเข้าเครื่องกลับไทยจะได้ไหมครับ?" แล้วถ้าได้ได้ปริมาตรเท่าไหรครับ?
ป.ล.กลับก็กลับกันเองครับไม่มีผู้ใหญ่กลับด้วย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่