...ขอพิกัด....ร้านขายวัตถุดิบ และ อุปกรณ์ทำเบเกอรี่...และ...เตาอบ ค่ะ

สนใจอยากซื้อเตาอบไฟฟ้าค่ะ.....ยี่ห้อที่สนใจคือ House worth (HW)  ประมาณ 40 ลิตรค่ะ

บ้านอยู่แถวละแวก แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด - สะพานใหม่ ..... เพื่อน ๆ คนไหนพอจะแนะนำร้าน ว่าเขามีขายตรงไหนบ้างค่ะ

เมื่อวานไปดู Home Pro และ Verasu แจ้งวัฒนะมาแล้ว  มีแต่ 30 ลิตรกว่า ๆ

ถ้าใครทราบว่านอกจาก 2 ที่นี้  มีตรงไหนมีขายมากกว่า 40 ลิตร รบกวนด้วยนะคะ

.........................................

อีกเรื่องค่ะ  เรื่องวัตถุดิบ และ อุปกรณ์ เครื่องมือ เครื่องใช้ในการทำเบเกอรี่ มีขายที่ไหนด้วยค่ะ (แถวละแวก แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด - สะพานใหม่) ละแวกนี้อะคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่