อยากทราบว่าช่วงนี้มีโปรลดราคาหรือผ่อน 0% เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูงมั่งมั๊ยครับ

พอดีจะหาซื้อ Zinsano หรือ Black and Decker ก็ได้ครับ แรงประมาณ 100 bar อยากหาที่สามารถผ่อน 0% ได้ครับ^^ หรือไม่ก็ที่ลดราคาก็ได้ครับช่วงนี้ โฮมโปร Zinsano เหลือ 2590 บ. แต่ที่ไทวัสดุไปดูมา เหลือ 2390 บ. อยากทราบว่ามีที่ไหนข้อเสนอดีกว่านี้ไหมครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่