ถ่ายภาพคอนเสิร์ตยังไงให้ภาพคมที่สุดอ่าครับ?

ด้านล่างคือภาพบางส่วนที่ผมถ่ายมา แต่ผมรู้สึกมันยังไม่ค่อยคมอ่าครับ อุปกรณ์ที่ผมใช้เป็น Canon 70D กะเลนส์ Sigma 17-50 f2.8 กะ Tamron 70-300 f4-5.6 เวลาถ่ายก็พยายามปรับ ISO ให้อยู่ประมาณ 800-1600 อ่าครับ ไม่ทราบว่ามันสูงไปมั๊ยเพราะบางภาพน๊อยก็โผล่พรึ่บเลย อยากทราบว่าถ่ายไงให้มันคมที่สุดอ่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่