ไม่ขอ3g/4g ขอแค่สัญญาณโทรศัพท์ธรรมดาก็ยังดี

กระทู้คำถาม
บ้านผมอยู่ต่างจังหวัด. หมู่บ้านทับนายเหลียว ตำบลเขาขาว อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช เดือดร้อนเรื่องสัญญาณโทรศัพท์เป็นอย่างมากจะโทรหากันติดต่อการงานลำบากมาก ไม่มีสัญญาณสักค่าย จะมีก็แต่aisแต่ต้องวางไว้ที่สูงแล้งห้ามจับเด็ดขาดสัญญาณจะหายทันที วอนค่ายมือถือใจดีสักค่ายมอบสัญญาณดีๆให้ชาวชนบทบ้านผมด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่