ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะกล้อง nikon1 v1 vs กล้อง fujifilm xa-2

คือ มีกล้อง nikon v1 อยู่แล้วค่ะ แต่ช่วงนี้มีแต่คนใช้ fujifilm xa2 และกำลังจะไปญี่ปุ่น เห็นราคาต่างจากเมืองไทยเยอะ เลยสนใจ อยากถามค่ะว่า ถ้าจะขาย nikon v1 ไปซื้อ fujifilm xa2 นี่คุ้มมั๊ยคะ เป็นคนถ่ายรูปไม่เก่งค่ะ ถ่ายธรรมดาทั่วไปเวลาไปเที่ยว ชอบถ่ายรูปคนมากกว่าพวกวิวเงี้ยค่ะ. ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ยิ้ม. อ่ออ และถ้าขาย v1 นี่น่าจะได้ราคาประมาณเท่าไหร่คะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่