จะ ส่งคืน iPad Air 2 มีเสียง iPad Air 2แป๊ะ, เหมือนไฟช็อต

กระทู้คำถาม
iPad Air 2 มีเสียง  iPad Air 2แป๊ะ, เหมือนไฟช็อต
สังวันทึ่13เมษายน ได้รับ วันที่18เมษายน ทำรายการส่งคืน ทางonline วันนี้
และได้รับ mailตอบกลับ แล้ว  ดังรูป

รบกวนสอบถามดังนี้ค่ะ
1.ipadนี้คืนได้แน่ ใช่ไหมค่ะ. จะได้กดสั่ง อันใหม่
2.ตอนกดคืน ไม่เห็น ว่ามีให้แจ้งเหตุผล หรือเปล่า  และสินค้าแกะกล่องแล้วค่ะ
3. ในmail แจ้ง ว่า ให้เลือกวัน ห่างออกไป 3-5วันทำการในการนัดส่ง แต่ ใน บัญชีส่วนตัว apple แจ้งว่า ภายใน9พค   ควรยึดอันไหนเป็นหลักค่ะ

ขอบคุณ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น