สอบถามหน่อยครับ ระหว่าง audi tt & R8 รุ่นไหนเด็ดกว่า

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยน่ะครับ แล้วก็ 2รุ่นนี้ราคามือสองอยู่ที่เท่าไหร่ ค่าภาษีแพงไหม รถดูแลรักษายากไหม ค่าพวกอะไหล่แพงรึป่าว ในเมืองไทยมีคนขับเยอะไหมครับ (ผมมีงบอยู่ประมานล้านกว่าๆพอหาซื้อๆด้ไหมครับ) ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับสำหรับคำตอบ
โทษน่ะครับ ที่ถามเยอะ พอดีเป็นมือใหม่ ไม่ค่อยรู้เรื่อง

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
จะเข้ามาเตือนครับว่า....จะเล่นรถระดับนี้เผื่อค่าซ่อมไว้เยอะๆนะครับ อะไหล่แพงม๊าาากกกกกกก ได้ยินแว่วๆว่าแค่กระจกบานหลังรถพวกนี้2บาน ก็เกือบซื้ออีโค่คาร์ได้คันนึงละ แล้วไหนจะราคาประกันที่แสนโหด กะค่าเข้าศูนย์อีกที่คิดราคาแบบสุดโต่งอีก ถ้าเอารถแบบนี้มาไม่รูจักอู่นอกก็เสร็จครับ กระเป๋าฉีกแน่ๆ เพราะ รถพวกนี้มันก็จุกจิกมาก ซ่อมบ่อยสุดๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่