มีวิธีเพิ่มส่วนสูงที่เห็นผลไหมครับ

นี่เป็นกระทู้แรกของผม ถ้าผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ
อยากทราบวิธีเพิ่มส่วนสูงทุกๆวิธีเลยอะครับ

ถ้าเพื่อนๆคนไหนกินอาหารเสริม นี่ห้อไหนดี เห็นผลจริงครับ ราคาประมานเท่าไรครับ
แล้วพวกฝังเข็มมันเห็นผลหรอครับ

หรือวิธีอื่นๆ ทำยังไง ที่ไหน ราคาประมานเท่าไร แชร์ๆกันนะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ผมเป็นคนขาสั้นตัวยาวอะคับ อยากขายาวๆอะคับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่