เริ่มเล่นฟิตเนตครับ อยากได้ตารางการเล่น

กระทู้คำถาม
ผมกำลังจะเริ่มเล่นฟิตเนส อาทิตย์หน้าครับ
รูปร่างเล็กผอมแห้ง สูง 173 นน. 53.
ใส่เสื้ออะไรก็โคล่งไปหมด อยากให้ดูมีน้ำมีนวลหน่อย เพิ่มบุคลิก
ตารางดูจากหลายเว็บแล้วก็งงๆครับ  

ท่านไหนมีตารางเล่น ให้หุ่นเฟริม(เช่นวันนี้เล่นอะไร ท่าไหน)
และไม่ทราบว่าการกินต้องมีตารางด้วยไหม 555+
รบกวนโพสไว้หน่อยครับ ลิ้งเว็บก็ได้ ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่