ตอนนี้มีบุฟเฟต์ปูที่ไหนโอเคบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

พอดีอยากพาแฟนไปทาน วันอาทิตย์พรุ่งนี้ ตอนเที่ยงน่ะครับ
แฟนบอกอยากทานพวกปูอลาสก้า กุ้ง กั้งอะไรพวกนี้
ผมหาๆดูแล้วยังตัดสินใจไม่ได้ อยากได้งบรวม 2 คนประมาณ 3,000 +- ค่าน้ำได้ ประมาณนี้น่ะครับ. พอจะมีโรงแรมไหนโอเคๆมั๊ยครับ
ขอคำแนะนำเพื่อนๆพี่ๆห้องก้นครัวด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
อมยิ้ม17

ปล.ถ้าราคาเพิ่มอีกนิดหน่อยไม่มากเกินหรือถ้ามีช่วง dinner buffet ที่คิดว่าโอเคก็แนะนำมาได้เลยนะครับ

ปล.2 ปกติเพื่อนๆพี่ๆซื้อดีลหรือ voucher จากเว็บไหนกันบ้างครับ เผื่อผมจะได้ซื้อบ้าง เวลาไปทานครั้งต่อๆไปจะได้ลดกับเค้าบ้าง
อมยิ้ม07

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่