ถามคนเคยผ่าเอ็นไขว้หน้าขาดหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมผ่าต่อเอ็นไขว้หน้า กับ หมอนรองกระดูกตรงหัวเข้าฉีกมา
กว่าจะลงน้ำหนักหัดเดินได้ก็ เดือนนึง นี่ผ่านมา3เดือนกว่าแล้ว
เข่ายังยืดหดได้ไม่สุดเท่าข้างขวาเลย แถมเวลาพยายืดขาเหยียดตรงๆนี่มันจะเหมือน กึกๆตรงเข่า
นี่ปกติหรือป่าวแล้วกี่เดือนถึงเดินได้ปกติถามคนเคยผ่านหน่อยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลองไปนวดกับแพทย์แผนไทยดูครับ เผื่อดีขึ้น ขอเจอคนเก่งจริงนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่