คุณว่ามั้ย?? แฟนคลับ หญิง ลินทร์พิตา น่ารักอยู่นะ

กระทู้คำถาม
อาทิตย์นี้แล้ว เราก็นะรู้แล้วนะ ว่าใครได้เป็น The star หญิงคนที่ 2 ของเมืองไทย... แต่วันนี้เราไม่คุยประเด็นเรื่องว่าที่แชมป์ดีกว่า...เดี๋ยวมีดราม่าตามมา จขกท.กลัววววว

เข้าเรื่อง...จากที่ จขกท เป็นแฟนคลับ The star มาหลายปี ก็จะเห็นกระแสดราม่ามาเยอะ ยิ่งเข้ายุคโชเชี่ยล การตอบโต้กันระหว่าง FC รุนแรงมากทีเดียว แต่ปีนี้ จขกท อยากชื่นชม FC หญิง ลินทร์พิตา เพราะจากการอ่านหลายคอมเมนท์ รู้สึกว่าแฟนคลับ หญิง(ส่วนใหญ่) ไม่ค่อยพาดพิง ผู้เข้าแข่งขันคนอื่น นะ เน้นไปทางข้อความไปทางให้กำลังใจหญิง เช่น หญิงสู้ๆ เป็นกำลังใจให้ บลาๆ (อันนี้ตามที่ จขกท ได้เห็นมาตาม แฟนเพจ IG ใครคิดต่างอย่าว่ากันนะ) ขอชื่นชมนะค่ะ เพราะว่าถ้าเรารักใครเชียร์ใครจริง เราเชียรให้เต็มที่ไปเลย อย่าเอามาเปรียบเทียบกันดีกว่า เดี๋ยวจะทำให้ทะเลาะกันเสียเวลาป่าวๆ  แฟนคลับคนอื่น ก็เจ๋งนะ เห็นข้อความการให้กำลังใจทั้งที่เป็นFCของอีกคน พวกคุณน่ารักมากๆเลย

สุดท้าย เมื่อจบรายการ The star หน้าที่ของ เหล่าFCต้อง สนับสนุนกันต่อไปนะ คนที่คุณชื่นชอบจะได้มีกำลังใจในการทำงานให้พวกคุณได้ชื่นชมมีความสุขไปเรื่อยๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่