ช่วยตามหาการ์ตูนในตำนานให้ทีค่ะ

เป็นการ์ตูนในช่องดิสนี่ย์แชนแนลค่ะ มันออกมันออกมาพอๆกับช่วง สามสาวสายลับ (Totally Spies) พวก อเมริกันดราก้อน ฟินสโตนอะไรทำนองนั้นค่ะ
คือเรื่องราวมันจะประมาณว่า มีองกรณ์ลับทำงานอยู่ แล้วเหมือนสามคนนี้คอยทำงานให้กับบริษัทนี้ ซึ่งทุกๆวันมันจะต้องออกไปกำจัดมอสเตอร์ค่ะ
ตอนนั้นยังเด็ก ชื่อเรื่องมันเป็นภาษาอังกฤษเลยอ่านไม่ออกค่ะมันเรื่องอะไร ซึ่งทุกๆตอนที่มันจะไปฆ่ามอนสเตอร์ หัวหน้ามันจะให้เครื่องมือวิเศษมาชิ้นนึงคอยจัดการกับมัน แล้วตอนจบมันก็ต้องเก็บเลือดใส่หลอดแก้วเอาไปให้หัวหน้ามัน เป็น ชาย 2 หญิง 1 หนึ่งในนั้นถ้าจำไม่ผิดมีชื่อ จัมบ้าด้วยค่ะ จัมบ้า หลาดๆ อะไรซักอย่าง  ตัวหลักในเรื่องที่เป็นพระเอกหัวแหลมๆ ทองๆ ช่วยหน่อยนะคะ ตามหามาหลายเดือนแล้วนึกไม่ออกจริงๆ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่