เดี๋ยวนี้ TKO ใช้กระดาษแบบ NED สมัยก่อนแล้วเหรอ

กระทู้สนทนา
หลายๆคนคงซื้อบักเทพตกหญิงเล่ม 18 ในงานหนังสือมาแล้ว (จริงๆผมก็เห็นคนโพสต์บอกในเว็บนี้เหมือนกันว่าเปลี่ยนกระดาษ)
แต่ผมเพิ่งซื้อ จากร้านข้างนอก (เพิ่งออกวันนี้)
รูปเล่มบางใกล้เคียงกับ NED แบบเดิมเลย แต่ดีกว่าตรงปกนอกและในที่แข็งแรงกว่า พอเอามาเรียงกับเล่มอื่นนี่กลายเป็นไม่เข้าขุดกันไปเลย

เรื่องนี้ถ้าใครซื้อตอนเล่มแรกๆที่พิมพ์ครั้งที่ 2 (ที่ Logo สนพ.เปลี่ยนไป) ก็จะกลายเป็นว่าเรื่องนี้มีถึง 3 แบบเลยทีเดียว (เล่มแรกๆผมซื้อทันพิมพ์ครั้งแรกเลยมีแค่ 2 แบบ)

ปล.เรื่องนี้ผมซื้อให้จบเรื่องพอ เอาไว้อ่านช่วงภาคนางฟ้าที่ยังสนุกดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่