แนะนำ สนง.บัญชี หรือมีใครรับทำบัญชี ต้องการคำปรึกษาค่ะ

ตอนนี้กำลังหาข้อมูลลังลังเลว่าจะเปิด ห้างหุ้นส่วนสามัญ ไม่จดทะเบียน หรือ จดทะเบียนเป็น ห้างหุ้นส่วนจำกัดไปเลย ทำธุรกิจเกี่ยวกับซื้อ ขาย ให้เช่า ซ่อม เครื่องถ่ายเอกสาร และอะไหล่เครื่องถ่ายเอกสาร เพราะลูกค้าต้องการให้ออกใบกำกับภาษี ( มีประมาณ 1-3 เจ้าที่ต้องการให้ออกใบกำกับภาษีต่อเดือนบางเดือนก็ไม่มีเลย ) รบกวนเพื่อนสมาชิกให้คำแนะนำหน่อยค่ะ ที่สำคัญไม่อยากยุ่งอยากเรื่องบัญชีค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่