เพลงใน The Heirs

จขกท.ได้ดูthe heirsที่ช่องwork pointครับ ที่มินโฮกับชินเฮเล่นครับ มีอยูาเพลงนึวเพราะมาก น่าจะเป็นเพลงอังกฤษ(ไม่แน่ใจว่าost the heirsด้วยรึป่าว) เพลงจะเปิดตอนที่ซีมาแล้วก็ตอนที่โฆษณาครับ เป็นเพลงผู้หญิงร้อง ทำนองสดใสไม่เร็วมาก

เพื่อนๆคนไหนรู้บอกหน่อจะครับ^^ จขกท.อยากรู้จริงๆและก้ชอบเรื่องนี้มากๆ(ชอบวูบินเล่น555)
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ....
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ใช่เพลงนี้เปล่า ?

Here For You
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่