เจมส์ มาร์ - โฆษณาอาหารแมว Me-O สูตรลูกแมว (งานมุ้งมิ้งขั้นขีดสุด)

กราบขอบพระคุณ มิตรรักแฟนตี๋ และ เหมียวๆ ทุกท่านๆ ที่เข้าไปชื่นชมความน่ารัก ของน้องเจมส์ มาร์ ในโฆษณาอาหารแมว Me-O นะคะ
ไม่ถึงอาทิตย์ โฆษณาอาหารแมว Me-O ที่คิขุ ขุคิ ที่สุด ก็มีตัวที่สองออกมาให้ แควนๆ ใด้ชื่นชมกันแล้วจ้า

มาคราวนี้ เจมส์ มาร์ และ Me-O ขอนำเสนออาหารเม็ด สูตรสำหรับ ลูกแมวค่ะ น่ารักมาก ทั้งตี๋ ทั้งลูกแมว เห็นแล้ว คนรักแมว ฟินตายเลยค่ะ
(ขอบอกว่า กรีดร้อง อิจฉา เจมส์ มาร์ มากมาย ตี๋ได้เล่นกะลูกแมวทั้งวัน งุ้งงิ้ง จุ้งจิ้ง เรียกว่า ไม่ไล่ไม่เลิก เล่นจนลูกแมวเบื่อหน้าตี๋ไปเลยละมั้ง 555

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

อันนี้ โฆษณาตัวแรกค่ะ ท่ามีโอ ฝึกไว้นะคะ เวลาตี๋ ออกอีเว้นท์ เราจะได้ทำตามได้
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ปล. สำหรับ หมวก ที่น้องเจมส์ ใส่นั้น มีถามหากันมากมาย เช็คแล้ว สั่งซื้อได้ตามเวปไซท์ ขายหมวกไหมพรมเกาหลี พิมพ์เข้าไปเล้ยว่า "หมวกหูแมว" จบปิ้ง คุณก็จะได้ หมวกมาใส่ร้อง มีโอ มีโอ้ ทั้งวันแบบเจมส์ ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่