ขอความช่วยเหลือค่ะ หาพี่เลี้ยงเด็ก เชียงใหม่

มีใครที่อยู่เชียงใหม่พอจะแนะนำได้บ้างคะ. ว่าหาพี่เลี้ยงที่ไหนดี อยากได้คนมีประสบการณ์ค่ะ. พอดีพี่เลี้ยงเก่าเค้าหนีหายไปช่วงสงกรานต์ ตัวคุณแม่ต้องทำงานนอกบ้าน. ปกติกลางวันลูกจะอยู่กับพี่เลี้ยงกับคุณพ่อ หรือคุณย่าค่ะ. ถ้าใครพอแนะนำได้ช่วยหน่อยนะคะ. คุณแม่ไม่อยากโดนไล่ออกจากงานเพราะโดดงานมาดูลูกอ่ะค่ะ พี่เลี้ยงสามารถมาอยู่ที่บ้านเลยจะดีมากค่ะ. ลูกเป็นเด็กไม่งอแง อารมณ์ดี เลี้ยงง่ายมาก.ตอนกลางคือลูกก็นอนกับคุณแม่นะคะ.   สำหรับเงินเดือนพี่เลี้ยงนี้ให้ตามประสบการณ์ค่ะ 9000++ ปลายปีทำงานดี พาเที่ยวต่างประเทศด้วยนะคะ. ติดต่อที่ mednoohn@icloud.com ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่