<<< แฟบเลต 7 นิ้ว สเปคดีๆ มีค่ายไหนทำบ้าง>>>

สเปคในฝันของผมคืออยากได้แบบตัวเดียวจบ
และผมว่าขนาด 7 นิ้วเนี่ยมันยังถือโทรได้ไม่ลำบากนัก
(เพราะเดี๋ยวนี้ทำขอบข้างจอให้บางๆ ได้แล้ว)
แต่ติดที่ว่าไม่ค่อยเห็นแฟบเลต 7 นิ้วสเปคดีๆ เลย
จอละเอียดน้อย แรมน้อย แบตน้อย cpu ไม่แรง ฯลฯ
มันต้องมีด้อยซักอย่างจนได้
จึงอยากสอบถามว่าท่านใดทราบข่าวว่าจะมีค่ายไหน
ทำแฟบเลต 7 นิ้ว สเปคสุดๆ ออกมาในเวลาไม่นานนี้บ้างครับ
ขอบคุณครับ

ปล. แอบมอง tab s 8.4 อยู่เหมือนกันครับ แต่มันก็ยังถือโทรลำบากอยู่ดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่