กลัวว่าปีหน้ารายการเดอะสตาร์จะไม่อยู่แล้ว

กระทู้สนทนา
ไม่ใชรอะไรหรอก คือมันเป็นความฝันครับที่อยากจะได้ลองไปประกวดสักครั้งนึง คือมันเป็นความฝันผมตั้งแต่เด็กๆ ผมว่สจะไปตั้งแต่ปี11 แล้ว แต่หลายอย่างผมยังไม่พร้อมเลยจริงๆ ยิ่งปีนี้มีดราม่าแรงมากด้วย กลัวปีหน้าเดอะสตาร์จะไม่มีการประกวดแล้ว ผมก็เป็นคนนึงที่มีความฝันที่จะได้ลองประกวดสักครั้ง ผมสัญญากับตัวเองว่า จะไปประกวดจนกว่าอายุจะเกิน แต่พอมาเจอดราม่สปีนี้แล้ว หวั่นๆ ว่าจะยุบรายการนี้จัง. เศร้าาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่