ขอคำแนะนำอยากขายราคาส่งอย่างเดียว

กระทู้คำถาม
เรามีแบรนสินค้าของตัวเองอยู่แล้ว ขายทั้งปลีกทั้งส่งให้ตัวแทน แต่เราจะขายปลีกได้มากกว่าส่งให้ตัวแทน (เราขายทางออนไลน์นะค่ะ บนเฟสบุ้คค่ะ ) แต่ประเด็นคือเราอยากขายส่งมากกว่าขายปลีกแบบ ให้ตัวแทนมารับเราเป็นลัง หรือสต๊อกของไว้ แล้วให้คนที่ซื้อปลีกไปซื้อกับตัวแทนแบบนี้อ่ะค่ะ เราต้องเริ่มจากตรงไหนค่ะ ขอคำแนะนำทีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่