ถ้าหากเปลี่ยนการ์ดจอเเล้วยังใช้ CPU pentium อยู่จะมีผลดีต่อการเล่นเกมมั้ยครับ

ถ้าหากเปลี่ยนการ์ดจอเเล้วยังใช้ CPU  pentium อยู่จะมีผลดีต่อการเล่นเกมมั้ยครับ คือผม ใช้ CPU
Pentium(R) Dual-Croe CPU T4300 @2.10GHz 2.10GHz
ครับอยากเล่นเกมเเนวกราฟฟิกสวยๆบ้างครับไม่ทราบว่าถ้าเปลี่ยนการ์ดจอ NVDIA ครับเเล้วจะส่งผลดีต่อเกมผมหรือไม่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่