อยากทราบแอปที่ประหยัดแบต กะล้างไฟล์ขยะในมือถือหน่อยอ่าค่ะ

คือตอนนี้มือถือเรา ss s3ค้างบ่อยมาก เล่นๆอยู่ reset เครื่องเองซะงั้น บางทีเครื่องดับไปเองก็มี เวลาเล่นเกมอ่าค่ะ ส่วนเวลาปกติ ก็จะค้าง เวลากดเข้ารายชื่อ ดันขึ้นไม่ตอบสนองซะงั้น --" เลยอยากทราบว่าพอมีแอป.ตัวไหน ดีๆ ที่ประหยัดแบต กับ แอปที่ล้างไฟล์ขยะ ช่วยให้เครื่องทำงานไวขึ้นมั้ยค่ะ รบกวนผู้รู้มาตอบทีค่ะ ขอบคุณค่ะ😊😊
แสดงความคิดเห็น