เซียนสิงคโปร์เข้ามาหน่อยนะครับ!!!

สวัสดีครับพี่ๆชาวพันทิป  คือผมจะเดินทางวันที่ 22 นี้  แล้วมีคำถามอยากถามนิดหน่อยครับ

1. National Stadium Singapore นี่เราสามารถเข้าไปชมภายในได้ไหมครับ
หรือได้แค่เดินดูรอบๆ เฉยๆ อะครับ?
--------------------------------------------------------------------------------------------------
2.Marina Barrage นี่เราสามารถนั่งเรือจาก Clifford Pier โดยใช้ ez-link เลยใช่ไหมครับ?
--------------------------------------------------------------------------------------------------
3.Henderson Wave Bridge นี่เห็นเค้าบอกว่าถ้าไปค่ำๆ จะสวย...ถ้าผมไปถึงประมาณ 21.00น.
นี่น่ากลัวรึเปล่าครับ
.
.
.
ก็นี่เป็นกระทู้แรกของผม  ก็ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่