ขอคำแนะนำและสอบถามประสบการณ์ผผู้ที่เคยนอนสนามบิน Changi ที่ สิงคโปร์ คับ

คือผมกับพี่สาวจะไปเที่ยวช่วงสินเดือนเมษายนนี้ครับ พอดีตรงกับช่วงวันหยุดยาว
ก็เลยคิดจะไปเที่ยวสิงคโปร์กัน แต่ไฟล์ที่จองได้ไปถึงสนามบินประมาน เที่ยงคืนครึ่ง ที่สิงคโปร์ครับ
เลยอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับการนอนที่สนามบิน เนื่องจากไปกับพี่ที่เป็นผู้หญิงด้วย กลัวจะไม่ปลอดภัย
รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่