เอา PS3 ขึ้นเครื่องได้มั้ยครับ?? ช่วยผมที

ผมจะไปกรุงเทพ กับไทยไลออน แล้วผมมีกล่องพร้อม PS3 กลับไปด้วย ... ไม่อยากโหลดลงเครื่อง อยากถือขึ้นเพราะกลัวมันเสีย แต่ไม่รู้จะเอาขึ้นได้มั้ยครับ ถ้าจะส่งไปรษณีก้กลัวอีกครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เอาขึ้นได้ ตอนตรวจกระเป๋าอาจต้องเอาออกมาให้เจ้าหน้าที่แสกนนิดนึง ไม่น่ามีปัญหา เป็นเครื่องใช้อิเล็กทรอนิกเช่นเดียวกับโน๊ตบุ๊คซึ่งถือขึ้นได้อยู่แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่