เดินทาง ตามประเพณี แห่น้ำขึ้นโฮง สรงน้ำเจ้าหมื่นด้ง

Trip นี้ เป็นทริปถ่ายรูปเดินทางไปกับพี่ชายผม ที่เป็นช่างภาพด้วยกัน จากที่โพสนี่เป็นภาพสดจากกล้องมือถือนะครับ ตั้งแต่เริ่มเดินทาง จนจบงาน หลังจากกลับถึงบ้านแล้วจะ Process ภาพ ลงมห้ชมกันครับ

เริ่มออกเดินทางจาก พิษณุโลก

Selfy ซักนิด ระหว่างเดินทาง

ตอนนี้ถึง ศรีสัชนาลัย แล้วครับ หาดเสี้ยว

แวะทานมื้อเที่ยงที่หาดเสี้ยว ข้างสถานีตำรวจภูธร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่