ตามหากระทู้ เปรียบเทียบไม้สำหรับปูพื้นค่ะ เรื่องราขึ้นข้างในน่ะค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเคยเจอกระทู้นึง มีคนมาเปรียบเทียบวัสดุของไม้ที่เอามาทำพื้นค่ะ ถ้าจำไม่ผิดเหมือนจะเปรียบเทียบไม้สามชนิด แล้วมีชนิด จะมี รา ขึ้นด้านข้างๆ น่ะค่ะ แต่หากระทู้ไม่เจอแล้ว พยายามเข้าไป search ใน Google ก็ไม่เจอ มีใครพอจะคุ้น ๆ บ้างมั๊ยคะ รบกวนขอหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามาก ๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่