ต่อเครื่องจากฟุกุโอกะไปโตเกียว ทำแบบนี้ได้มั้ยคะ?

จะไปโตเกียวค่ะ แต่พอดีเห็นโปรตั๋วจาก กรุงเทพ-ฟุกุโอกะ
ก้เลยจะไปลงฟุกุก่อนแล้วค่อยต่อเครื่องไปโตเกียว อยู่โตเกียว
สัก5วัน แล้วจะกลับมาพักที่ฟุกุอีก2คืน วางแผนไว้ตามนี้ สามารถซื้อ
ตั๋วแบบนี้ได้มั้ยคะ?

กรุงเทพ - ฟุกุโอกะ  วันที่ 13/10/15
ฟุกุโอกะ - โตเกียว    วันที่ 13/10/15
โตเกียว - ฟุกุโอกะ    วันที่ 19/10/15
ฟุกุโอกะ - กรุงเทพ.   วันที่ 21/10/15

โดยเราจะซื้อตั๋วเครื่องบินแยกเป็น2ไฟท์ดังนี้
(ไป-กลับ) กรุงเทพ - ฟุกุโอกะ วันที่ 13-21
(ไป-กลับ) ฟุกุโอกะ - โตเกียว วันที่ 13-19

อยากทราบว่าทำแบบนี้ได้มั้ยคะ
สมารถเข้าออกจากสนามบินได้ปกติมั้ยคะ เราไม่เคยต่อเครืองแบบนี้เลยค่ะ
รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น