หาที่จอดรถ แยกอโศก

อยากหาที่จอดรถรายเดือนครับแยกอโศก ใกล้บีทีเอสอโศกครับ ขอสะดวกครับ ตึก exchange นี่จอดได้ไหมครับติดต่อที่ไหนยังไงครับ หรือมีที่อื่นแนะนำอีกไหม แต่ขอใกล้ๆนะครับ พอดีคนร่วมทางเค้าเดินไกลมากไม่ไหว(อายุมาก)

เหตุที่ต้องหาเพราะทำงานตามสายทางบีทีเอสครับ แต่ต้องแวะส่งแฟนกับผู้ใหญ่ท่านนึงก่อนนะครับ (แฟนและผู้ใหญ่ทำงานที่ทองหล่อ ตัวผมทำที่สยาม บ้านพวกเราทั้งสามคนอยู่พระรามสามเลยกะว่าจะมาแยกกันที่อโศกครับเลยต้องการหาที่จอด)

อยากได้คำแนะนำในการหาที่จอดนิดนึงครับ ตึกออฟฟิซแถวอโศกมีที่ไหนพอจะจอดได้บ้างครับ ถ้าเป็นตึก exchange จะดีมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่