ที่จอดรถบริเวณศิริราช

กระทู้คำถาม
พอดีพรุ่งนี้จะไปเยี่ยมผู้ป่วยครับ จะจอดรถประมาณ10 ชม. ตั้งแต่ 10.00 ถึง 20.00 น อยากทราบว่าลานจอดบริเวณวัดอรุณอัมรินทร์คิดวันละเท่าไร
หรืออาคารหอกีฬายังจอดฟรีไหมครับวันเสาร์อาทิตย์.  รบกวนด้วยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
อาคารจอดรถสนามกีฬาวันหยุดราชการฟรีค่ะ
นอกจากวัดอรุณอัมรินทร์มีวัดอัมรินทร์ด้วยนะคะ
(ไม่แน่ใจว่าที่เดียวกันมั้ยแต่เพื่อนบอกว่าคนละที่กัน)
วัดอัมรินทร์ราคาวันละ 40-60 บาท คนคิดราคาชอบงงๆลดให้ค่ะ 55555555
ตรงลานข้างๆวัดก็มีนะคะ ราคาพอๆกันค่ะ
แต่ถ้าหอแปดไร่ราคาชั่วโมงละ 10 บาทค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่