ตามหาหนังเรื่องนึงค่ะ ไม่เก่ามากแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้.

กระทู้คำถาม
มันเป็นหนังแนวครอบครัวพ่อแม่มีลูก3คน ชาย 2 หญิง 1
แล้วลูกผู้ชายคนเล็กอะค่ะเขาขอให้ครอบครัวเขาเจอแต่เรื่องแย่ๆ
แล้วมันก็เกิดขึ้น แม่ของเขาก็มีปัญหาเรื่องงานหนังสือ พี่ชายคนโตสอบใบขับขี่ไม่ผ่านแถมทำรถพ่อพัง
พี่สาวคนกลางดื่มยาแก้ไอมากไปจนไม่มีสติในงานละครเวทีของโรงเรียนอะค่ะ มันประมาณนี้ที่จำได้ใครรู้
ช่วยบอกด้วยนะค่ะะ อยากดูมากจริงงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่