มีท่านไหนที่ชอบไปเที่ยว มองโกเลีย เนปาล ลาดักห์ สิกขิม คัมโด้ ภูฏาน ทิเบต บ้างไหมคะ? มาแชร์กันหน่อยค่ะว่าชอบเพราะอะไร

เราชอบอ่านรีวิวแถบ มองโกเลีย เนปาล ลาดักห์ สิกขิม คัมโด้ ภูฏาน ทิเบต มากๆเลยค่ะ
รู้สึกชอบความเป็นธรรมชาติ วัฒนธรรม ผู้คน มันมีแรงดึงดูดหลายๆอย่างที่ชวนให้หลงไหล
อ่านรีวิวของหลายๆท่านในห้องบูลเเล้วอยากไปมากแต่ยังไม่มีโอกาสได้ไปสักครั้งเลยค่ะ
อยากให้แชร์ความรู้สึกกันหน่อยค่ะ ว่าทำไมถึงชอบหรือทำไมถึงรู้สึกอยากไป มาเเชร์กันนะคะ
อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่