..Novak vs Rafa @ Monte-Carlo ใคร จะเข้าชิงครับ @ 8.30 pm. 18 Apr.2015

กระทู้โพล
คู่นี้ น่าจะ เป็น คู่ชิง มากกว่านะครับ

เสียดายที่มาเจอกัน ใน สายเดียวกัน  จึงต้องตัดกันเองเพื่อเข้าชิงครับ

Time   3.30 pm. Monaco  =   8.30 pm. Thai

แฟน ๆ ทายว่า ใครจะเหนือกว่า ในนัดนี้ครับ

ยิ้ม  ขอบคุณ ทุกท่าน ที่ ร่วม vote และ สนทนา ครับ
*** ปิดโหวต วันที่ 19 เมษายน พ.ศ.2558 เวลา 15:14:46 น.
1.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่