ที่นี่ประเทศไทย ผมไม่มั่นใจอะไทั้งนั่นละพูดตรงๆเรื่องเซตบวกลบ

กระทู้สนทนา
แต่เป็นนักลงทุนต้องหัดวิเคราะห์ถึงความเป็นไปได้ครับ โดยดูจากอริยาบทก่อนหน้านี้ใครทำอะไรที่ไหนเมื่อไหร่ กองทำไร ปอบทำไรเม่าหรั่งทำไร พยายามดูให้ออกครับ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ ถึงจะอยู่รอดได้ ท่านได้วางแผนกันไว้ยังครับจะได้รับมือได้ยังไงมาแลกเปลี่ยนแผนกันดูครับ ผมคิดว่าเปิดมานะแดงแน่แต่ที่ผมต้องดูคือแรงซื้อขายประเมินให้ออกว่ามาจากฝั่งไหนถ้าเป็นปอบกองจะตั้งรับ แล้วสังเกตุจุดหยุด ส่วนจะปิดแดงหรือเขียวยังไงต้องดูช่วง11โมงครับถ้าเริ่มหยุดไหล ก็มีโอกาสกลับมาปิดลบต่ำถึงบวก .........เป็นแค่การมั่วๆเอานะครับผมดูจากหลายอย่าง แต่ผมพิมพ์มากไม่ได้จริงครับ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ ปล.ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นรุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่