@@@^_^ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 108 / 365 วัน 365 ภาพ ปีที่ 6 ประจำวันเสาร์ที่ 18 เมษายน 2558^_^@@@

อมยิ้ม17สวัสดีครับ ท่านผู้รักในการถ่ายภาพทุกท่าน
วันนี้ผมรับไม้ต่อจากน้า Low Batt ในการตั้งกระทู้มหาชน กระทู้โพสไปเรื่อยๆ ประจำวัน เป็นปีที่ 6 แล้ว
หัวข้อที่เชิญชวนทุกท่านมาร่วมโพสต์กันในวันนี้คือ"โบราณวัตถุ"
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ถ้าท่านไม่มีรูปภาพโบราณวัตถุ สามารถลงรูปวัตถุใดๆก็ได้ตามแต่ใจปรารถนาครับ
มาร่วมโพสต์รูปกันเยอะๆนะครับ

พระพรหม

พระพิฆเนศ

รักยม

สิ่งของเหล่านี้เป็นสมบัติตกทอดมาจากรุ่นปู่ย่าตายายครับอมยิ้ม04

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่