INVITE JITTA ครับ

อย่างไรก็ตามก่อนแจก ผมขอแสดงความเห็นนะครับว่า สิ่งที่ประกอบเป็น score และ line นั้น เป็นผลงานในอดีต
เราไม่สามารถขับรถโดยมองกระจกหลังได้ ดังนั้นมันไม่การันตีอนาคต อย่างไรก็ตาม เขามี loss chance ให้ด้วย แปลว่าให้ข้อมูลด้วยว่ามีโอกาสขาดทุนเท่าไหร่  แต่เราสามารถเอามากรองหาบริษัทที่ยอดเยี่ยมได้
ใช้อย่างมีสตินะครับ

หมดแล้วครับ ภายใน 23 นาที เร็วมาก ๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่