เราเจ้าของร้านลงรีวิวเองได้ปะครับ>*<

พอดีผมกำลังจะเปิดร้านชาบูเคยเอาเมนูมาลงว่าน่าสนใจไหม
หลายคนติว่าเหมือนเป็นโฆษณาแฝง>*<ตอนนั้นไม่รู้จริงๆว่าต้องปิดช่ีอร้าน

เลยรบกวนถามครับ เราเป็นเจ้าของร้านมาลงรีวิวเองเลยได้ไหมครับ
น่าเกียจไหม หรือต้องระบุลงไปยังไงให้ทราบไหมครับว่ารีวิวเองเลยเจ้าของร้าน55
อยากโปรโมท^^
กรือไม่ควรเลยรอลูกค้าตัวจริงดีกว่าครับ
รบกวนหน่อยครับ^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่