ฟอกสีฟันด้วยตนเองกับไปฟอกที่คลินิกอย่างไหนดีกว่ากัน?

กระทู้คำถาม
เราไม่เคยฟอกสีฟันมาก่อนเลยคะ ส่วนตัวชอบดื่มกาแฟมาก ดื่มทุกเช้าเลย
ถ้าไปฟอกที่คลินิก กับซื้อมาฟอกเองที่บ้าน แบบไหนดีกว่ากันคะ

อมยิ้ม19
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 60
ผมว่ามันก็ต่างกกันนะ ฟอกเองก็น่าจะช้ากว่าคลินิกอยู่แล้ว ถ้าไม่รีบผมว่าฟอกเองก็ได้ ประหยัดกว่าเยอะ ลองไปหาดูใน shopee ก็ได้ครับ มีให้เลือกหลายยี่ห้อเลย แต่ก็ลองเลือกๆหน่อยละกันครับ บางเจ้าก็ไม่ค่อยเวิร์ค ผมสั่งมาหลายยี่ห้อละ ที่ขายดีๆ ผมว่าไม่ค่อยขาว (ฮ่าๆ) หรือเป็นแค่ผม เรียงลำดับตามความชอบส่วนตัวของผมนะ 1.flashwhite 2.opacscale
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่