ไอโฟน5s เปิดไม่ติดค่ะ กดปุ่มโฮม+เปิดปิดค้างไว้ก็ไม่ได้ ช่วยด้วยค่ะ😭

กระทู้คำถาม
ตอนกลางคืนยังเล่นได่ปกติค่ะชาร์ทแบตไว้ด้วย เล่นได้ปกติเลยค่ะตื่นมาดับแน่นอ่งเลยค่ะ
อาการนะคะถ้าไม่เสียบสายชาร์ตไม่ว่าจะกดอะไรยังไงก็ไม่ติดค่ะ
ถ้าเสียบสายชาร์ทเครื่องจะขึ้นเหมือนตอนชาร์แบตเลยค่ะบูทเครื่องขึ้นโลโก้แอปเปิ้ลแล้วก็เป็นจอมืดๆสีน้ำเงินๆ
เครื่องหมดประกันแล้วค่ะ ตอนนี้ร้องไห้หนักมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่