รู้จักคำว่าม่อกันรึปล่าว

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
ผมก้คือ คนที่เคยม่อผญมาคนนึงที่ไม่รู้จักพอ
เข้าเรื่องเลยล้ะกัน ตอนนั้นผมอายุได้14 อยู่ม.2 (ขอไม่บอกชื่อน้ะคับ) พอขึ้นม.2ได้วันแรก ก้เจอเด็กใหม่คนนึง น่ารัก ขาว ดัดฟัน ตอนนั้นผมก้ยังเป็นเด็กตอดิดเกมส์คนนึง พอเจอเด็กใหม่คนนี้ชื่อA(นามแฝง) ผมก้หลงรัก เลิกตืดเกมส์หันมาจีบAแทน มีอยู่วันนึงผมคิดขึ้นมาในหัวว่า จะทำไงให้Aชอบกูดีน้าาา ใจผมคืดตอบมาว่าทำอะไรที่มันบ้าๆใส่สิ ใช่ ตอนเวลาพักเที่ยงคือเวลากินข้าวของทุกระดับชั้น Aอยู่ห้องเดียวกับผม  พอห้องของผมเดินลงไปกินข้าว ผมก้เดินตามแถวของ ห้องA ชอบเดินอยู่หลังสุด ผมก้ไปอยู่หลังสุดบ้าง พอเจอAก้ทำตัวไม่ถูก ผมเลยจับมือA ทั้ฃๆที่ยังไม่รู้จักกันเลย A หันมามองหน้าผม แล้วยิ้มให้ทั้งๆที่ยังจับมืออยู่ ผมก้โคตรเขิลอ้ะเวลานั้น พอเวลาเย็น เลิกเรียน ผมก้ขอเฟสAมา หลังจากวันนั้นผมก้คุยกับAมากขึ้นเรื่อยๆ จนผ่านไปอาทิตนึง A ชวนผมเที่ยวผมก้คิดว่าเที่ยวธรรมดา ผมก้ตอบตกลง พอA บอกว่าเที่ยวเสดต่อไหนเดียวบอกแล้วส่ง😳มา ผมก้คิดเลยว่าชัว ผมก้อยากลองสิ่งใหม่ๆ A ก้นัดเวลาเที่ยวคือ เที่ยงคืน ครั้งนั้นเป็นเวลาที่ผมหนีออกจากบ้านครั้งแรก ผมก้ซ้อนAไปนั่งร้านเหล้า และพอกินเสร็จ A พูดว่า แก เค้ามีแฟนอยู่แล้วอ้ะ ผมก้อึ้งแล้วตอบไปง่ายๆว่า ไม่เป็นไรเค้ารับได้😌  A ก้ขับไปหาแฟนทั้งๆที่มีผมอยู่ แฟนของA ดูโหดๆ เหมือนเด็กแว๊น ผมก้กลัวๆนั่งอยู่ที่รถ พอAคุยกับแฟนเสร็จ ก้ออกรถเพื่อAจะไปส่งผมที่บ้าน ผมก้กอดAไป แล้วผมคิดได้ว่าที่เอบอดว่าจะไปต่อไหนเดียวบอก ผมเลยถามAว่า ล้ะไม่ไปต่อไหนหรอ A ตอบกลับมาว่า อยากต่อไหนอ้ะกลับบ้านอ้ะดีล้ะผมก้ตอบโอเค พอขับไปได้ครึ่งทาง A จับมือผมไปไว้ที่นม เอ้อลืมบอกวันนั้น A ใส่เกาะอก กางเกงขาสั้นรัดตูด พอเอามือผมไว้ที่นม ผมก้เลยล้วงนมซะเลยล้วงไปเรื่อย A ก้ถามว่า แกรหรอ ผมก้ตอบ อืม A บอกเดวช่วยแล้วถามว่าเหลือเงินเท่าไรผมก้บอกไปว่า700 Aบอกโอเคร ยืม350 แล้วก้พาผมไปห้องเช่า ชั่วคราว 350 ค้างคืน 700 ในซอยเล็กๆ พอเข้าไปในห้องผมก้เปิดไฟ A ก้ด่าผมเปิดทำไม ผมก้ปิดแล้วถามว่า ทำไมA ก้เดินมา จับมือผมแล้วก้ดูดปากผม ผมก้เรื่มถอดทีล้ะชิ้นจนหมด ตอนนั้นเป็นของผม ผมก้ทำไม่เป็นเลย ให้A ทำให้ ผมก้ยอมนอนไปพอAเสร็จ ผมก้พูดไปง่ารักแกรน้ัะ A ตอบมาว่า ที่เอาเพราะกูไม่ได้รักหรอก กู หลังจากวันนั้น ผมมองหน้ากันไม่ติดเลย และวันต่อมาจากที่ผมเอากับมัน ผมก้หา ผญ คุยวันนึง ได้ 4-5 คน ผ่านไป4-5เดือนผมมีแฟนไม่ต่ำกว่า 10 คน คบซ้อนบ้างไรบ้าง พอผมได้เอาอีกครั้ง กับคนชื่อ B (นามแฝง) พอเอาเสร็จผมก้พูดเหมือนกับA ทำแบบนี้มา4-5คน แต่เอาแล้วใส่ถุงน้ะคับ พอถึงปัจจุบัน ณ วันนี้ ผมก้เลิกม่อมารักใครจริงจังๆซักที
ผญ คนไหนที่โดนม่อโดนฟันแล้วทิ้ง ผมขอโทษแทนพวกเขาด้วยน้ะคับ 🙏
ผมเข้าใจพวกเขา
ว่าพวกเขาไม่รู้จักพอ แบบผม ขี้แบบผม
☺️สู้ๆน้ัผญทุกคน อย่ายอมใครง่ายๆหละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่