อยากถามเรื่องการส่งบัตรของ thaiticketmajor ครับ

กระทู้คำถาม
คือว่าผมจองบัตร โหมโรง รอบวันที่ 25 เมษายน ครับ ผมเลือกให้ทาง thaiticketmajor ส่งมาให้ที่บ้านแล้วคือว่า ผมเคยจองบัตรของ thaiticketmajor แต่ว่ามาส่งช้ามากครับ เลยกลัวว่าจะมาส่งไม่ทัน อยากทราบว่าถ้ามาส่งไม่ทัน จะต้องทำยังไงครับ
ปล.ผมจองวันที่ 12 ครับซึ่งจะติดสงกรานต์อีกครับกลัวว่าจะมาส่งไม่ทัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่