ผมมีปัญหาคนชอบหาเรื่องจะทำอย่างไง...

ผมมีปัญหาคนชอบหาเรื่องจะทำอย่างไง........ผมเปนพวกไม่อยากสู้คนแต่ถ้าผมสู้แล้วมีคนบอกผมจะเหมือนสัตว์ป่า เปลี่ยนเป็นคนละคนผมจำคนสุดท้ายที่ผมมีเรื่องได้คือเค้ามาแหย่ๆจิ้มๆและก็ตบหัวผมจนฟิลขาดทำให้ผมโมโหกระโดดเตะหัวเค้าสลบจนภาพวันนั้นยังติดตาผมอยุ่เลย.......ผมยังไม่รู้นะว่าผมจะแก้ให้ไอ้พวกอันธพาลมายุ่งกับผมอย่างไง ผมเองก้ไม่ชอบมีเรื่องแต่ทำไมคนชอบมาหาเรื่อง..........ถ้าเกิดเหตุการเป็นแบบนี้ผมบวชไม่ดีกว่าหรือ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่