ตากล้องที่ทำไปคุยกับพริตตี้ในมอเตอร์โชว์ คือไรครับ

กระทู้คำถาม
แบบว่าต้องการโชว์พาวคนอื่นหรอ ว่ารู้จักกับพริตตี้
หรือว่าอยากตีซี้พริตตี้ หวังฟรุ๊ค

คือเข้าใจว่า พริตตี้ออกหน้าบูท คือกำลังทำงานอยู่ ต้องพรีเซนสินค้า (โดยการโชว์ตัวคู่กับสินค้าปะ)
แต่ตากล้องบางคนคือแบบ ทำเป็นเข้าไปพูดคุย (แบบนานด้วยนะ)
ทำเป็นเปิดภาพในกล้องให้พริตตี้ดู เพื่อ.................!!!!

คนอื่นก็ยืนรอถ่ายเข้าไปสิ......
ทำไมไม่รอตอนพริตตี้ออกงาน ไปนั่งพักค่อยเข้าไปคุย

ก็ยังสงสัยอยู่ครับ ว่าทำไปเพื่ออะไร

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
เมียเค้ามั้งครับ
แบบว่า เย็นนี้ไปรับลูกด้วยนะ พี่มีถ่ายรูปต่อ

อย่าไปรู้ไรมากเลยครับ
ความคิดเห็นที่ 30
อาจจะเป็นแบบนี้ก็ได้ครับ

ความคิดเห็นที่ 49
ตอบในนามพริตตี้ หนูชวนพี่เค้าคุยเอง ตามประสารู้จักกัน ไม่ได้เจอกันนาน เพราะเราเองก็เจอกันตามงานเท่านั้นค่ะ ไม่ได้มีไปต่อไปอะไรอย่างที่พวกจิตต่ำๆคิดกันค่ะ และส่วนใหญ่ถ้าสายตาไปเห็น คนที่จะรอถ่ายจริงๆ ก็หันมาให้ถ่ายค่ะ นอกจากเสียแต่ว่า พักอยู่ ยืนข้างบูธ หยอดตา สั่งน้ำมูก อะไรแบบนี้ยังจะเรียกถ่ายก็ขอความกรุณาเห็นใจพริตตี้บ้างเถอะค่ะ ตาจะบอดกระดูกนี่ลั่นกรอบแกรบแล้วค่า
ความคิดเห็นที่ 15
ผมเคยเข้าไปคุยแต่เค้าเดินหนีครับ
ความคิดเห็นที่ 4
ผมอิจฉาเค้าครับ

หมั่นใส้

พวกนั้น กล้าเข้าไปคุย

ผมไม่กล้าเข้าไป

ได้แต่มอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่