ipod touch 5 ยังน่าซื้ออยู่ไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมจะซื้อipod touch 5 ครับ ยังพอไหวไหมครับ เห็นหลายกระทู้บ่นกันว่าอัพios8แล้วช้าลง ผมมีandroidอยู่แล้วครับ อยากลองใช้iosบ้าง จะซื้อ iphone ก็กลัวว่าจะใช้ไม่คุ้มค่า แถมเปลืองเงินพ่อแม่อีก ผมยังเรียนอยู่ครับ ถ้าผมจะซื้อipod touch 5 ตอนนี้ยังพอไหวไหมครับ เครื่องจะช้าเกินไปหรือเปล่า ผมเอามาแค่ถ่ายรูปขำๆ เล่นเกมส์นิดหน่อย 2-3 เกม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่